MarieFanclub :: คลับของคนรักมารี เบิร์นเนอร์ ::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

MarieFanclub :: คลับของคนรักมารี เบิร์นเนอร์ ::

:: ยินดีต้อนรับคนรักมารีทุกคนค่ะ ::

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ :::

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ ::: Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ :::   ::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ ::: Icon_minitimeFri Dec 23, 2011 1:23 am

1.ผู้ช่วยแอดมิน
2.ดีไซน์เนอร์ประจำบอร์ด
3.ยามเฝ้าบอร์ด
4.ประชาสัมพันธ์ประจำบอร์ด

^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://mariefanclub.forumth.com
nooknik

::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ ::: Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากเป็นผู้ช่วยแอดมินจังเลยค่ะ   ::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ ::: Icon_minitimeSat Jan 28, 2012 12:01 pm

อยากเป็นผู้ช่วยแอดมินจังเลยค่ะ Shocked Very Happy Very Happy
yooli

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ :::   ::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ ::: Icon_minitimeTue Apr 17, 2012 7:18 pm

ครบยังหรอคะ Very Happy
????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ :::   ::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ ::: Icon_minitimeWed Apr 18, 2012 12:07 pm

ครบยังเหรอคะ I love you Very Happy Smile
Kookku

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ :::   ::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ ::: Icon_minitimeFri Apr 27, 2012 9:35 pm

ตอนนี้ครบรึยังค๊ะ Very Happy

::: รับสมัครตำแหน่งต่างๆค่ะ :::
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1